Skip to content

Otile Brown – This Kind Of Lyrics

This Kind Of Lyrics – Otile Brown

Uuuh Love
Baby

Nahisi umenifunga kwako roho
Nahisi umenifunga minyororo ya mahaba
Ata kwenye kiza totoro baby
Nachohitaji ni uwepo wako na ni sawa

We ni juliet mi ni romeo
Leo kesho peponi
Sikio nishafunga kwako
Mi ooooh
Yao sisikiii

Mabaya wanasema hunifai
Wanasema yetu na hadhinali
Kwenye hili penzi nina imani
Baby

Mabaya wanasema hunifai
Wanasema yetu na hadhinali
Kwenye hili penzi nina imani
Baby

Chorus
This kind of love,,,of love
Hautaipata ata kwa hela,,
Of love oof love

This kind of love,,,of love
Hautaipata ata kwa sponsor,,
Of love oof love

Aaaaaaaahhhh

Verse Two
Nipo radhi, nite, nitekete
Mama nite nitekete
Kwa lako ubaa la thamani
Lako ubaa la thamani

Nipo radhi, nite, nitekete
Mama nite nitekete
Kwa lako ubaa la thamani
Lako ubaa la thamani

Mabaya wanasema hunifai
Wanasema yetu na hadhinali
Kwenye hili penzi nina imani
Baby

Mabaya wanasema hunifai
Wanasema yetu na hadhinali
Kwenye hili penzi nina imani
Baby

Chorus
This kind of love,,,of love
Hautaipata ata kwa hela,,
Of love oof love

This kind of love,,,of love
Hautaipata ata kwa sponsor,,
Of love oof love

This kind of love,,,of love
Hautaipata ata kwa hela,,
Of love oof love

This kind of love,,,of love
Hautaipata ata kwa sponsor,,
Of love oof love